Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Nhớ lại kỷ niệm xưa
by thanhhuong 12/03/24, 08:29 pm

» Giáng sinh 2023
by thanhhuong 29/12/23, 06:19 pm

» Nhì Hoà về ĐN.
by thanhhuong 25/12/23, 04:09 pm

» "Nếu có ước muốn..."
by thanhhuong 02/12/23, 09:33 am

» Cũng của năm 2017
by thanhhuong 15/11/23, 05:15 pm

» Kỷ niệm 2017
by thanhhuong 14/11/23, 09:46 am

» Dự đám cưới con gái Ngô Thế Hội
by thanhhuong 05/11/23, 08:56 pm

» Chuyện của mình.
by thanhhuong 13/09/23, 02:02 pm

» Hoá K1 vui hè 2023
by thanhhuong 04/08/23, 05:05 pm

» Đám cưới con Huệ Anh 22 7 2023
by thanhhuong 02/08/23, 02:33 pm

» Vui cùng bạn 2023
by thanhhuong 26/07/23, 10:08 am

» Đi dự đám cưới con Huệ Anh
by thanhhuong 23/07/23, 07:39 pm

» Vui hè 2023
by thanhhuong 19/07/23, 03:23 pm

tản mạn buổi sáng

Anonymous
    h??ng
    Khách viếng thăm

tản mạn buổi sáng Empty tản mạn buổi sáng

Bài gửi by h??ng 14/10/10, 05:43 am

Trời ĐN đang mưa. Tiếng mưa rơi buồn tênh, gợi nhớ nhiều điều. H. dậy từ 3g sáng, sao tự nhiên không ngủ được nữa, không biết làm gì, vào mạng xem web lớp mình. Dạo này mạng bị sao mà không đăng nhập được, nhưng vẫn viết được. Hôm qua nghe chi Dung thông báo anh Hòa và anh Thắng đang có mặt ở ĐN, hẹn gặp nhau buổi trưa. Buổi trưa khó quá vì H. đang trên cty, H. hẹn lại buổi chiều nhưng không thấy hồi âm. Nếu không gặp các anh, xin lỗi nhé.
    Hôm qua gặp chuyện không vui trên cty làm khó ngủ chăng, H. không biết nữa. Nhưng theo H. chuyện đó nhỏ tí xíu, chẳng đáng gì. Trải qua một vài "biến cố", mọi thứ xung quanh H. chịu đựng hơi quen dần. Cũng hơi khó, nhưng so với nỗi mất mát lớn lao vừa qua, những chuyện khác nào đáng gì.
    Các bạn ít viết bài quá, nhìn thấy tên mình hơi bị lập lại H. cũng mắc cỡ, nhưng cái tật cứ ưng viết, biết làm sao đây, với lại bạn bè mà, đâu sao phải không các bạn. Trời le lói bình minh rồi, H. dừng đây.
    Anonymous
    hueanh_t
    Khách viếng thăm

tản mạn buổi sáng Empty Re: tản mạn buổi sáng

Bài gửi by hueanh_t 16/10/10, 04:24 pm

Tản mạn cuối tuần!
    Đúng là mọi người lười giao lưu, cả mình cũng chịu khó lướt web, mà cũng không chăm viết. Hôm nay P. Nga tổ chức lễ cưới cho con gái, cầu chúc cho cháu Hạnh Phúc và thành đạt. Ông Bắp đang ở HN điện cho mình bảo không liên lạc được với P.Nga và Thái Bình, vậy là đành về xứ sương mù. Hương ơi, đừng lười như các bạn, cứ viết đôi dòng, nhiều người đọc và chia sẻ và mỗi lần như thế có cảm giác được thư thái hơn.
    thanhhuong
    thanhhuong

Bài gửi by thanhhuong 16/10/10, 04:54 pm

Mấy bạn lớp mình sao ít viết bài, có lẽ bận làm kinh tế tối tăm mặt mũi, chứ H. nhớ ngày xưa "dân" lớp Hóa chăm làm lắm. Mỗi lần đi lao động toàn xếp hạng nhất nhì toàn trường, "oách" lắm. Hồi ấy, mỗi lần đi lao động H. sợ lắm vì mình làm chẳng ra gì, thấy các bạn làm "phát sợ", bao lần H. khóc thầm vì mình làm sao dở tệ.
    Huệ Anh ơi, vào web phải siêng viết lên nhé, viết cho cả hai người. H. cũng viết bù cho cả hai, vì anh ấy cũng ít chịu viết. Mà đọc cũng hay, dạng nào cũng quý. QB hay mưa không H.Anh, mấy hôm nay ĐN mưa to lắm, mưa làm mình ủ rủ, chán thật. Từ dạo ở QB về ĐN đến nay, H. như được "đổi gió" hay sao mà ăn càng ngày càng nhiều, thế mới "lo" chứ vì thân thể :phì nhiêu" của mình. Bác Ngô không liên lạc được với P.Nga sao? chắc cô nàng mãi tiếp khách, nghe nói hình như đãi khách ở đâu đó "ghê gớm" lắm thì phải. Hẹn mai mốt đám cưới con H.Thu gặp các bạn nhé, các bạn còn tính dịp đó đi Quảng Ngãi thăm H.Liên nữa kia, kế hoạch "hoành tráng" lắm.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 28/03/24, 10:52 pm