Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Nhớ lại kỷ niệm xưa
by thanhhuong 12/03/24, 08:29 pm

» Giáng sinh 2023
by thanhhuong 29/12/23, 06:19 pm

» Nhì Hoà về ĐN.
by thanhhuong 25/12/23, 04:09 pm

» "Nếu có ước muốn..."
by thanhhuong 02/12/23, 09:33 am

» Cũng của năm 2017
by thanhhuong 15/11/23, 05:15 pm

» Kỷ niệm 2017
by thanhhuong 14/11/23, 09:46 am

» Dự đám cưới con gái Ngô Thế Hội
by thanhhuong 05/11/23, 08:56 pm

» Chuyện của mình.
by thanhhuong 13/09/23, 02:02 pm

» Hoá K1 vui hè 2023
by thanhhuong 04/08/23, 05:05 pm

» Đám cưới con Huệ Anh 22 7 2023
by thanhhuong 02/08/23, 02:33 pm

» Vui cùng bạn 2023
by thanhhuong 26/07/23, 10:08 am

» Đi dự đám cưới con Huệ Anh
by thanhhuong 23/07/23, 07:39 pm

» Vui hè 2023
by thanhhuong 19/07/23, 03:23 pm

3 posters

HE, HE, đã mua vé đi Hà nội rồi

phuochoanguyen
    phuochoanguyen

HE, HE, đã mua vé đi Hà nội rồi Empty HE, HE, đã mua vé đi Hà nội rồi

Bài gửi by phuochoanguyen 11/06/13, 06:48 pm

Sáng nay, Hòa đã mua được vé tàu lửa đi Hà nội rồi.
    Hòa đi Tàu SE8. Xuất phát tại Nha trang vào lúc 13h30' ngày 17.07.2013; Giường 3; Tầng 2; Toa 8. Tàu sẽ đến Hà nội vào lúc 13h30' chiều 18.07.2013 hôm sau. Ai đi tàu, nếu gặp được nhau sớm trên chuyến tàu trên thì quá tuyệt.
    Như vậy, Hòa sẽ ra Hà nội sớm hơn đại đa số các bạn 2 ngày để tiền trạm, gặp Nga, Bình chuẩn bị trước. Hi vọng mọi chuyện sẽ ổn.
    Các bạn ở các tỉnh, đã được phân công xâu đầu mối cho Nga, Bình, Hòa số liệu đi là vừa, số người tham dự? để bọn mình đăng kí mua vé tàu nằm đi Lào cai nhé.
    Theo mình biết, hiện nay số người đã mua vé và sẽ tham gia là:
    1. SG (4): DŨNG, HÀ, LIÊN, SƠN
    2. NT (1): HÒA
    3. ĐN (9): DUNG, LŨY, HƯƠNG, VỢ CHỒNG (SONG, HÀ), GIA ĐÌNH (TẠO, VỢ VÀ CON GÁI), CHƯ
    4. HUẾ (4): LAN, HÂN, DIỆP, THỦY?
    5. QUẢNG TRỊ (2): NHÂN, QUYỀN
    6. QUẢNG BÌNH (2): HUỆ ANH VÀ CON GÁI?
    7. HÀ NỘI (2): NGA, BÌNH
    Chúng ta sẽ có mặt chậm nhất là trưa 20.07.2013 (THỨ 7) tại 194 Giảng võ (Dung lo) để tối 20.7 chúng ta lên tàu đi sapa nhé.
    Chờ hồi âm của các bạn trên mọi phương tiện.
    Vĩnh Hòa- NTU
    thanhhuong
    thanhhuong

HE, HE, đã mua vé đi Hà nội rồi Empty Re: HE, HE, đã mua vé đi Hà nội rồi

Bài gửi by thanhhuong 14/06/13, 07:19 pm

Có vé vui ghê anh Hòa nhỉ.
    Mà anh hơi bị chậm "chân" hơn SG và ĐN đó nghe. Tụi này đã lấy vé từ tháng 3 kia.
    Anh ra HN sớm, lên kế hoạch "ăn chơi" cho hoành tráng nhé. Đi lần này há có lần nữa? Nên các "sự kiện" cũng cần thân mật và thoải mái cho nhiều nhiều. Chi cũng có buổi cho các giọng ca trời phú của lớp trổ tài cho vui. Và nhân dịp đó mình cùng nhau "nhảy cò cò" cho khí thế. Đại đa số toàn dân "nhà lành" không nên mấy cái chuyện nhảy nhót này với chúng mình là hoàn toàn xa lạ. Nhưng với "xu thế nhảy nhót tưng bừng" như hiện nay, và cái tuổi của chúng mình, thân thiết nhau quá cỡ như chúng mình, vui cùng nhau chuyện này cho chuyến đi thêm vui bạn nhé.
    ĐN có Chư sao anh Hòa? Lâu nay H. quên mất nhiệm vụ anh Hòa giao là lấy số lượng người đi. Nửa tháng nữa là có , anh Hòa nhé.
    Nga và anh Bình đạo diễn Paris by night lần này chưa chắc thua Ký Duyên và Nguyễn ngọc Ngạn đâu bạn nhỉ.
    Gần ngày đi rồi. Đã thấy "hơi hướng" của cuộc vui sắp đến rồi.
    Đi các bạn của tôi ơi.
    Mà H. còn ý kiến này chút. Mình đi Lào Cai, gần biên giới Trung Quốc. Hình như muốn qua đó tham quan vài nơi trên lãnh thổ nước họ mình cần phải có giấy xin phép trước? Có nên tiện thể "xuất ngoại" chút không các bạn?
    hueanh
    hueanh

Bài gửi by hueanh 25/06/13, 11:16 am

Gần đến ngày hội ngộ rồi, HA đăng ký sáng 20/7 có mặt ở HN, 2 mình đi Sa pa với lớp nha.  Anh Hòa cùng Nga, a. Bình thông qua lịch trình du ngoạn cụ thể một chút, vì cũng có một số bạn đang tham khảo.
    thanhhuong
    thanhhuong

Bài gửi by thanhhuong 25/06/13, 11:38 am

Sáng nay Thu, Lũy và H. cafe cùng nhau. Bạn bè gặp nhau vui lắm, nói bao nhiều là chuyện. Gọi điện cho Hà để Thu, Lũy "tán" chuyện cho vui. Chưa gặp nhau, nhớ quá, mình nói chuyện chút cho giải tỏa.
    Câu chuyện dần dần cũng bàn đến chuyến đi sắp đến của lớp. Sáng nay 3 nữ gặp nhau có thêm một người nữa, bạn của Thu và H. Cũng muốn đi chơi cùng hội giáo viên của cô bạn, nhưng thôi, để qua tháng 7 hãy tính. Giờ này "em" đang lo "giữ gìn sức khỏe", sợ đi đây đó không chừng đến ngày gần Bắc tiến "long thể bất an" thì uổng lắm.
    Mới đọc vài dòng của H.Anh, đi 2 mình, có phu quân cùng đi?
    Sáng nay Lũy "báo cáo" là đi lần này có anh An lớp SinhK1 nữa. Anh ra Hà nội chung vui cùng lớp, nhưng anh An không đi Sapa. "Tiếng lành đồn xa" , không đi với HóaK1 là một điều đáng tiếc, phải không anh Bổn, Huệ?
    Quân số đi Sapa tính đến giờ của Đà nẵng vẫn là 9. Đợi qua tháng 7 mới chốt danh sách lại cho chính xác, được không anh Hòa?
    Tối ở Hà nội, mình "nên" có một buổi dạo Hồ Tây, thưởng thức kem Tràng Tiền? Một buổi Karaoke để các giọng oanh vàng ngân nga? Những ai không hát được phải ra sàn thôi, nhảy cò cò có sao đâu. Mình đâu chấm điểm, hơn thua gì. Bạn bè, xấu hổ gì chứ!
    hueanh
    hueanh

Bài gửi by hueanh 27/06/13, 02:54 pm

Anh Hòa, HA có một số thông tin mọi người tham khảo(cty mình vừa có chuyến Sa pa) tàu HN Sa pa 21h, có thể mua ở ks Cây xoài( cty than khoáng sản VN) 650.000/1 chiều. Đến Lào cai có thể lên Sa pa nhận phòng ks, ngày 21/7 nên thăm núi Hàm rồng, chợ Sa pa, đi ăn món nướng phố đêm và uống rượu Sa pa, cũng có thể đi làng Cát cát hay thác bạc... trưa 22/7 trả phòng về Lào cai, từ đó đến Hà khẩu khoảng 2 km, sang chơi Trung Quốc về trước 18h. Tàu lào cai - HN chạy lúc 20h.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 28/03/24, 03:24 pm