Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Nhớ lại kỷ niệm xưa
by thanhhuong 12/03/24, 08:29 pm

» Giáng sinh 2023
by thanhhuong 29/12/23, 06:19 pm

» Nhì Hoà về ĐN.
by thanhhuong 25/12/23, 04:09 pm

» "Nếu có ước muốn..."
by thanhhuong 02/12/23, 09:33 am

» Cũng của năm 2017
by thanhhuong 15/11/23, 05:15 pm

» Kỷ niệm 2017
by thanhhuong 14/11/23, 09:46 am

» Dự đám cưới con gái Ngô Thế Hội
by thanhhuong 05/11/23, 08:56 pm

» Chuyện của mình.
by thanhhuong 13/09/23, 02:02 pm

» Hoá K1 vui hè 2023
by thanhhuong 04/08/23, 05:05 pm

» Đám cưới con Huệ Anh 22 7 2023
by thanhhuong 02/08/23, 02:33 pm

» Vui cùng bạn 2023
by thanhhuong 26/07/23, 10:08 am

» Đi dự đám cưới con Huệ Anh
by thanhhuong 23/07/23, 07:39 pm

» Vui hè 2023
by thanhhuong 19/07/23, 03:23 pm

2 posters

hẹn gặp nhau lần sau H.Anh nhé.

thanhhuong
    thanhhuong

hẹn gặp nhau lần sau H.Anh nhé. Empty hẹn gặp nhau lần sau H.Anh nhé.

Bài gửi by thanhhuong 11/12/10, 07:50 am

Vừa rồi H.Anh đến ĐN, hội ĐN không đón tiếp được đừng buồn H.Anh nhé. May có H.Thu cùng H.Anh chứ không "dân" ĐN mang tiếng "tệ" thật. Mà sao lạ thật, mấy ngày đó sao công việc của ai cũng nhiều hay sao mà không thu xếp đón bạn được. Chị Dung đi Huế, "bác" Chư thì bận công tác xa DN, H. và Lũy bận mấy cái linh tinh trên cty không nghỉ được, dân đi làm thuê mà, thôi đành hẹn dịp khác H.Anh nhé, đừng buồn tụi này vì không chu đáo với bạn bè nhé.
    Anonymous
    hueanh_t
    Khách viếng thăm

hẹn gặp nhau lần sau H.Anh nhé. Empty Re: hẹn gặp nhau lần sau H.Anh nhé.

Bài gửi by hueanh_t 20/12/10, 08:31 pm

Bạn bè có dịp gặp nhau là quí, hoăc sẽ còn nhiều cơ hội, đừng băn khoăn quá! Các bạn có biết hôm nay mình gặp anh Hoà, không phải vì đến Nha Trang mà anh Hoà ghé QB, cùng đoàn cựu chiến binh ĐHNT, mấy ngày này các anh là những chiến binh năm xưa. Hai anh em còn chụp hình chung nữa, bố con Bảo Thọ có tải lên mạng thì chỉnh sửa cho trẻ trung chút nghe! Mấy cô già hết rồi nhưng gặp nhau vẫn cười hớn hở! Vậy mà chị Nhì không đi chơi.
    phuochoanguyen
    phuochoanguyen

Bài gửi by phuochoanguyen 22/12/10, 12:21 am

Hòa vừa về đến Nha trang. Chưa tắm rửa mà lên mạng ngay vì Nhì nói: Hương điện vào nói sao không thấy Anh Hòa lên mạng.
    Những ngày tới, quá nhiều việc phải làm. Hòa sẽ từ từ thông tin về những ngày vừa qua, đi thăm lại chiến trường xưa. Và tất nhiên sẽ có ảnh gửi kèm để các bạn cùng xem cho vui.
    Tối qua, nghỉ ở Đà nẵng nhưng không gặp được các bạn ĐN vì hơi mệt do 5 ngày rong ruổi trên đường và các địa danh từ Khánh hòa ra tận Ninh bình, Nam định lận. Đi chơi, khoái thật. Nhưng về đến nhà lại công việc gập đầu do chuẩn bị công việc cuối năm và ngày mai lại 22.12 nữa. Rồi ra đề thi, chấm thi, họp kiểm điểm Đảng viên, dự đám cưới cháu ruột và con của bạn bè tại NT và phải thi các môn tiếng Anh đang học nữa. Không biết học kì này rớt mấy môn tiếng Anh đây? Còn ham đi chơi quá mà.
    Anh em trong đoàn cựu chiến binh trường NTU khen Huệ Anh trẻ, đẹp. Anh tự hào lắm. Anh nói: lớp tớ còn nhiều tiên nữ nữa cơ. Họ cám ơn quà "Rượu" của Huệ Anh. Mỗi người 1/2 lít. Anh Hòa còn lại 2 lít ngâm rượu uống tết. Ăn cơm trưa, thử rượu ngay. Ai cũng kêu, rượu Quảng bình nặng quá. Họ còn trêu Anh khi chụp hình chung với Huệ Anh nữa chứ. Vui ghê.
    thanhhuong
    thanhhuong

Bài gửi by thanhhuong 22/12/10, 08:46 am

Đi chơi sướng anh Hòa nhỉ. Thấy anh kể đã ghê. Đi thăm lại những nơi tuổi trẻ mình cống hiến, những nơi mình từng vào sanh ra tử chắc bồi hồi nhiều kỷ niệm lắm, nhớ thương những bạn đã đi xa, không còn hưởng được thành quả của hôm nay. Tuổi trẻ H. không qua những ngày như vậy nên không biết được.cảm giác thật sự của các chiến binh.
    H.Anh ơi. được khen trẻ, đẹp vui không? Trẻ là đúng rồi, một trong các em út của lớp. Đẹp đúng là quà Giáng sinh thật.
    Lớp mình đúng là có nhiều tiên nữ thật anh Hòa nhỉ. Mấy anh đó nếu thấy thêm Diệp, Thu Lan, Hoài Thu, Lũy, Nhì... chắc xỉu luôn. Dạo này ít thấy anh Hòa lên mạng, nóng ruột gọi điện hỏi thăm chị Nhì và đượv biết anh đang đi thăm đường Hồ Chí Minh. Đã thật.
    H. phải làm việc đây. kẻo bị phe bình lười biếng.

Anonymous
    Hueanh_t
    Khách viếng thăm

Bài gửi by Hueanh_t 23/12/10, 04:44 pm

Giáng sinh! Chuẩn bị năm mới đến, thế hệ này thêm một tuổi, hơi buồn! tuy vậy cùng tập tạo dáng đi, phải điệu đà chút chút, để trong mắt các đấng mày râu, chị em chuyển sang quí phái! Anh Hoà chuyển giúp lời cảm ơn của em vì được nghe câu nịnh đầm hay nhất trong năm. Bởi thích khen trẻ nên gặp bạn bè ngày xưa là thấy mình vẫn như ngày xưa! Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
    phuochoanguyen
    phuochoanguyen

Bài gửi by phuochoanguyen 25/12/10, 01:00 am

Về đến NT, nghỉ được 1 ngày lại cùng với mấy mẹ con đi SG và VT ngay. Hòa mới từ SG và Vũng tàu về đến NT lúc 18 h tối nay (24.12- NOEN).
    Nhà vắng lặng, chẳng có ai vì 2 anh lớn cùng mẹ Nhì đi SG và Vũng tàu thăm ông, bà nội nhân dịp dự đám cưới cháu ruột anh và cháu ruột Nhì. Kể cũng vui, 2 bác cháu lại lấy 2 gì cháu.
    Nhì đang ở lại SG với mẹ Anh. Ngày mai, Nhì về Vũng tàu thăm ông nội mấy nhỏ và sẽ về NT ngày 27.12. Cậu út- Bảo Thọ bận học nên ở lại giữ gôn NT thì đi chơi Noel mất rồi.
    Thời gian tới, đỡ việc, Hòa sẽ post ảnh chuyến đi "thăm lại chiến trường xưa" để các bạn xem cho vui. Bây giờ, đã sang ngày 25.12 rồi, Hòa đi ngủ đây. Chúc mọi người ngày GIÁNG SINH VUI VẺ.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 29/04/24, 09:09 pm