Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» Nhớ lại kỷ niệm xưa
by thanhhuong 12/03/24, 08:29 pm

» Giáng sinh 2023
by thanhhuong 29/12/23, 06:19 pm

» Nhì Hoà về ĐN.
by thanhhuong 25/12/23, 04:09 pm

» "Nếu có ước muốn..."
by thanhhuong 02/12/23, 09:33 am

» Cũng của năm 2017
by thanhhuong 15/11/23, 05:15 pm

» Kỷ niệm 2017
by thanhhuong 14/11/23, 09:46 am

» Dự đám cưới con gái Ngô Thế Hội
by thanhhuong 05/11/23, 08:56 pm

» Chuyện của mình.
by thanhhuong 13/09/23, 02:02 pm

» Hoá K1 vui hè 2023
by thanhhuong 04/08/23, 05:05 pm

» Đám cưới con Huệ Anh 22 7 2023
by thanhhuong 02/08/23, 02:33 pm

» Vui cùng bạn 2023
by thanhhuong 26/07/23, 10:08 am

» Đi dự đám cưới con Huệ Anh
by thanhhuong 23/07/23, 07:39 pm

» Vui hè 2023
by thanhhuong 19/07/23, 03:23 pm

2 posters

Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé

thanhhuong
    thanhhuong

Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé  Empty Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé

Bài gửi by thanhhuong 07/08/13, 12:15 pm

H. sẽ làm lại clip chuyến đi ra Bắc vừa rồi của lớp vì có thêm một số ảnh từ máy của H.Anh, Lũy, anh Hòa và của H. nữa. Clip trước có ảnh của Song, anh Tạo và của H., khi cho vào cùng với nhau ảnh nó tự sắp xếp, không theo ngày, giờ...như sự việc đã diễn ra. Xem chẳng sướng tí nào. H. đã phải tốn không biết bao nhiêu là thời gian để "bắt" chúng tạm ổn theo ý mình. Lần này cũng vậy, lại có ảnh từ 4 máy khác nhau, chưa kể máy ảnh của anh Nhân chuẩn bị cho nữa. Nhiều ảnh thì thích đó, nhưng nghĩ đến đoạn đường "gian lao" để cho chúng khớp nhau là oải rồi. Bạn nào từng làm khắc biết cái "cực ghê gớm" này. Chả thế mà năm mình hội trường, H.Anh nhờ anh chàng chuyên nghiệp nào đó làm, khi mình xem ảnh là thấy ngay tình trạng ảnh chạy lung tung.
    Vui ghê cho H. Chẳng ai biểu mình làm, chẳng ai biểu mình xếp lại ảnh. Chẳng ai biểu mình làm cái gì cả, mà tự nhiên đi kể lể "nỗi thống khổ" ra.
    Hèn gì mà người ta chán mình là đúng rồi!
    phuochoanguyen
    phuochoanguyen

Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé  Empty Re: Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé

Bài gửi by phuochoanguyen 08/08/13, 03:22 pm

Clip H làm hay lắm, hơi bị tuyệt. Clip tới chắc sẽ tuyệt hơn.
    Đi chơi, giờ về làm việc lại- hơi oải.
    H ơi, cái cực khổ khi làm clip anh đã từng trãi. Nhưng có gì vui hơn khi bạn mình vui, xem thư dãn.
    Sang năm hóa k1 "xuất ngoại" Thái lan, camfuchia ... 1 chuyến các bạn nhé.
    affraid affraid affraid Có ai đi về bị bệnh ko?
    Chúc mọi người vui vẻ, khỏe nhé.
    Vĩnh Hòa- NTU

thanhhuong
    thanhhuong

Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé  Empty Re: Chờ ít lâu nữa H. làm lại clip chuyến đi Bắc năm nay bạn nhé

Bài gửi by thanhhuong 09/08/13, 08:18 pm

Được anh Hòa khen sướng ghê. Nhưng clip sắp tới đây có được không thì hơi bị sợ khi nghe anh nói vậy, "áp lực" mà. Nói vui vậy thôi, Hay, hay không hay cũng vậy thôi vì H. đâu được "thưởng" cho cây kẹo nào, mà chủ yếu là mình được "ngắm" bạn yêu của mình, ngắm mình, ngắm những sinh hoạt vui chơi của chúng mình để mà nhớ, mà thương, mà làm động lực cho những lần kế tiếp. Bây giờ mình thấy rất thường đó, năm, mười năm sau mình sẽ nhớ da diết. Chuyến đi Đà Lạt năm nào của lớp chỉ có mấy thành viên, nhưng vui lắm, đáng nhớ lắm, giờ thỉnh thoảng xem lại, lại buột miệng: Ôi, sao lúc đó mình trẻ quá. Mà H. cũng tự "phục" mình đó nghe, còn giữ ảnh của các chuyến đi dã ngoại, ngày hội trường..Các bạn ơi, khi nào gặp nhớ cho H. vài cái bánh ăn cho đỡ "tủi" chứ.
    Lớp trưởng phát động cả lớp sang năm xuất ngoại bạn kìa. "Lại xuất ngoại" cả lớp! "Thành tích" (nếu có tiếp" quá "vĩ đại". Cái hay là được đi cùng lớp, chứ đi cá nhân thì nói làm gì bạn nhỉ.
    H. thích đi Campuchia hơn. Còn bạn thì sao? Đằng nào sang năm mình cũng vào SG, quá tiện.
    Ảnh mấy bạn cho H. xếp lại tạm ổn rồi (tương đối thôi). Chờ ảnh của anh Nhân nữa. Gởi cho H. đi anh Nhân.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 26/04/24, 07:12 pm